JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

KUFANYIKA KWA ZOEZI LA UTATHMINI (COMPETENCY ASSESSMENT)
KWA WAPIMAJI WA VVU WASIOKUWA WATAALAM WA MAABARA
KUANZIA TAREHE 18-29 JULAI 2022

Baraza la Wataalam wa Maabara kwa kushirikiana na mdau wa maendeleo

(MDH) linachukua nafasi hii kuwatangazia wapimaji wa VWU wasiokuwa

Wataalam wa Maabara ambao walipata mafunzo ya upimaji wa virusi vya

Ukimwi kwa njia ya mtandao (ECHO) na kukidhi vigezo vya kufanyiwa tathmini
kuwa;

1. Zoezi la utathmini litafanyika kwa awamu mbili ambapo awamu

ya kwanza itakuwa kuanzia tarehe 18 mpaka 22 mwezi Julai 2022

na awamu ya pili itaanza tarehe 25 mpaka 29 mwezi Julai 2022.

2. Wapimaji waliokidhi vigezo kufanyiwa tathmini wanatakiwa
kujiandaa kwa zoezi katika vituo vyao husika wakiwa na picha
mbili (passport size) kwa ajili ya kutengenezewa Leseni za
upimaiji.

3. Baraza linasisitiza wapimaji wanaofanyiwa tathmini kutunza
namba zao za mitihani watakazopativa kwani matokeo
- hayatatoka kwa majina.

Ofisi ya Msajili inawasisitiza Wapimaji wote wanaotarajia kufanyiwa tathmini
kuzingatia maelekezo.

Mawasiliano Simu: 0734005777, Email: hlpc@afya.go.tz

Imetolewa

Msajili
Baraza la \Wataalam wa Maabara.



